Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ก๊อกๆ..มีใครอยู่มั้ยคะ "มาเล่นเกมส์และอวยพรวันเกิดครบรอบ 1 ปีให้น้องแพทตี้กันค่ะ" ติดต่อทีมงาน

ขอมาตั้งกระทู้ที่หน้ารวมนะคะ เนื่องจากตั้งแต่รู้ตัวว่าจะมีน้องก็เข้ามาหาข้อมูลที่นี่ และห้องเปิดท้ายฯอยู่ตลอด แม้พักหลังๆจะห่างหายไปบ้าง แต่ก็ไม่เคยลืมที่นี่เลยค่ะ ยังไงก็ต้องแวะเวียนมาหาความรู้ แลกเปลี่ยนสิ่งดีๆ และมาเป็นแรงใจให้กับเพื่อนๆที่บ้างครั้งก็มีเรื่องทุกข์ใจ แวะเข้ามาก็รับรู้ได้ถึงความอบอุ่น

จากวันนั้นจนถึงวันนี้ สิ่งมีชีวิตน้อยๆที่เคยอยู่ในท้องได้ออกมาลืมตาดูโลกจนครบขวบปีแล้วค่ะ จึงพาสาวน้อยแพทตี้คนนี้มากราบขอกำลังใจและคำอวยพร จากพ่อแม่พี่น้องชาวชานเรือนนะคะ

ในฐานะคนเป็นแม่คนนี้..หวังอยากให้ลูกน้อยแข็งแรง มีสติ สมาธิ ปัญญา เป็นที่พึ่งและที่รักของทุกคนนะจ๊ะ

จากคุณ : lovers
เขียนเมื่อ : 22 ก.ย. 54 14:41:38

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com