Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

รบกวนแม่ๆที่มีลูกน้อยเรียน รร.พระมารดา หน่อยจ้า(แจกกิฟท์ค่ะ) ติดต่อทีมงาน

ขออนุญาต  ปรึกษาหน่อยค่ะ  พอดีตอนนี้ลูกชายอายุ 2.5 ขวบ แล้วอะค่ะ

ยังไม่ได้เข้าเรียนที่ไหนเลย และก็พอดีมะวานโทรไปถามที่รร.พระมารดาเค้า

บอกว่าไม่มีเนอสเซอรี่ มีแต่อนุบาล 1 เลย แล้วเห็นว่าต้องสอบเข้า

ไม่ทราบว่าแม่ๆท่านไหนมีลูกที่สอบเข้าได้แล้วบ้าง เค้าต้องทำไรบ้างค๊า..อิอิ

จะได้เตรียมตัวไว้  แล้วมันเข้ายากไหม รร.นี้ ต้องมีค่าบริจาคไรหรือป่าว

ไม่ทราบรายละเอียดไรเลยว่าจะขอรบกวนหน่อยอ่ะค่ะ

แล้วสถานที่เรียน+คุณครู คุณแม่ว่าโอไหมคะ พอดีอยู่แถว รามอินทรากม.8

หรือใครมี โรงเรียนอื่นแนะนำไหมค๊า...ขอบคุณมากค่าาา

แก้ไขเมื่อ 27 ก.ย. 54 10:24:16

จากคุณ : nongong16
เขียนเมื่อ : 27 ก.ย. 54 10:23:37

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com