Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ว่าด้วยตัวการ์ตูนในเรื่องอันปังแมนค่ะ มีรูป แต่อ่านชื่อไม่ออก ติดต่อทีมงาน

คุณแม่น้องมานามิ ใจดี หาลิ้งค์ตัวการ์ตูนในเรื่องนี้ให้ เนื่องจากเราสะสมตุ๊กตาให้ลูก เลยอยากรู้ว่ามีตัวอะไรชื่ออะไรบ้าง

ลิ้งค์ที่คุณแม่ให้มา มีตัวการ์ตูน 150 กว่าตัวค่ะ แต่ในกินเนสบุ๊กระบุว่ามีเกือบ 2 พันตัว ซึ่งเป็นการ์ตูนที่มีตัวละครมากที่สุดในโลกค่ะ

150 กว่าตัวที่ได้มามีดังต่อไปนี้ค่ะ ใีครมีเพิ่มรบกวนขอลิ้งด้วยจ้า ใครอ่านได้ รบกวนอ่านให้ด้วยนะคะ จะได้มาเก็บข้อมูลค่ะ

จากคุณ : AngelTomorrow
เขียนเมื่อ : 3 ต.ค. 54 16:32:50

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com