Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

**แจ้งเตือน..แม่ๆที่มีบ้านเขียวนะคร้า..(คงไม่ผิดกฏนะคะ ได้รับความเดือนร้อนมากๆค่ะ)** ติดต่อทีมงาน

พอดีเกิดเรื่องขึ้นมา เนื่องจากมีผู้ไม่หวังดีได้นำอิเมล์ของดิฉันไปโพสตามบ้านเขียวเพื่อติดต่อซื้อขายของเล่นลูก โดยจะใช้นามว่า PaNg และ moom1 โดยจะใช้อีเมล์ของตัวดิฉันโพส อีเมล์ pangmoom1 แอดฮอตเมล์ ซึ่งปกติเวลาดิฉันโพสก็ใช้ล๊อกอินในพันทิพโพสเท่านั้น และเบอร์มือถือที่เค้าให้ก็ไม่ใช่ของดิฉัน เรื่องนี้ทำให้ดิฉันต้องมีปัญหากับสามี และเพื่อนของสามีจนต้องแจ้งความกันเลยทีเดียว(มันยาวกว่านั้นแต่จะเล่าก็กลัวจะงง)  แต่ส่วนตัวดิฉันเองก็ไม่ค่อยได้ซื้อของในบ้านเขียวหรอกค่ะ มักจะซื้อจากห้องเปิดท้ายซะมากกว่า จึงอยากจะขอเตือนแม่ๆ นะคะ กลัวจะมีปัญหาแล้วจะได้รับความเดือดร้อนค่ะ เพราะทุกวันนี้ดิฉันก็เดือดร้อนจากผุ้ไม่หวังดีคนนี้อยู่ ครอบครัวแทบจะแตกแยก

จากคุณ : แหะ แหะ
เขียนเมื่อ : 9 ต.ค. 54 00:44:21

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com