Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

เปิดถุง Shopping จากงานมหกรรมหนังสือค่ะ ติดต่อทีมงาน

มาทำ review หนังสือที่ได้จากงานมหกรรมหนังสือให้แม่ๆชานเรือนดูกันนะคะ เผื่อได้ไอเดียไปสอยหนังสือสำหรับลูกๆค่ะ ตอนนี้งานยังมีจัดอยู่ที่ศูนย์สิริกิติติ์ ตั้งแต่วันที่ 5 ตุลาคม - 16 ตุลาคม 54 นี้ค่ะ ....พลาดจากงานนี้ งานหนังสือครั้งถัดไปคือประมาณเดือน มีนาคม 55 เลย....ดังนั้น ถ้าช่วงนี้สะดวก ไม่ติดน้ำท่วม ก็ลองไปเดินกันเพลินๆนะคะ ^^

หนนี้ เราตั้งใจไว้แต่แรกแล้วว่าจะไม่ซื้อเยอะ เพราะที่ซื้อมาคราวก่อนก็ยังมีอยู่อีกมากที่ยังอ่านไม่จบ และตอนเดือนกรกฎาคม 54 ที่ผ่านมา ก็ไปช๊อปจากงานหนังสือเด็กมาอีกเยอะ (มาก) อยู่....แต่คราวงานหนังสือเด็ก เราไม่ได้เอามาลงรีวิวไว้ เพราะเห็นว่ามีแค่ 4 วัน และก็ไม่มีเวลามาทำรีวิวด้วยน่ะค่ะ

หนนี้ ก็เช่นเคยค่ะ เป็นหนังสือสำหรับลูกชายวัย 3.7 ขวบซะเยอะ ส่วนลูกสาว 1.8 ขวบ ก็อาศัยหนังสือเดิมๆที่เคยซื้อสะสมไว้ และก็เก็บตกมาจากของลูกชาย...เลยไม่ค่อยมีหนังสือเด็กเล็กเท่าไหร่นักนะคะ

ไปดูกันดีกว่าว่า มีบูธไหนไม่น่าพลาดบ้าง........

จากคุณ : พี่เอเธนส์+น้องเอเชีย
เขียนเมื่อ : 10 ต.ค. 54 15:44:22

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com