Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ชวนเล่นเกมส์แจกบัตรคำ สำหรับแม่ๆ เอาไว้เล่นกับลูกน้อย ติดต่อทีมงาน

เราได้รับไฟล์จากแม่น้องโบอิ้งค่ะ เป็นไฟล์บัตรคำ รูปผลไม้, รูปสัตว์, รูปทรงต่างๆ, วันในสัปดาห์, รูปแบงค์และเหรียญของไทย เป็นต้น

เราพริ้นท์ออกมาแล้ว ตัดเป็นภาพๆ ไว้แล้วด้วย แต่เก็บดีเกินจนหาไม่เจอ ต้องทำใหม่หมด แต่บังเอิญวันนี้จะย้ายออฟฟิศ รื้อของไปมา ก็เลยเจอด้วยความบังเอิญ

แม่ๆ ที่ได้รับไป สามารถซื้อแผ่นเคลือบขนาดใหญ่จากร้านเครื่องเขียน นำมาจัดเรียงให้พอดี แล้วใช้เตารีด รีดทับได้เลยค่ะ

แผ่นเคลือบ 1 ใบ ใช้เคลือบรูปภาพได้ 6 ภาพค่ะ

หวังแค่ว่าแม่ๆ จะได้ใช้สอนและเล่นกับน้อง และจะได้ไม่ต้องสิ้นเปลืองเงินทองซื้อบัตรคำแพงๆ กันนะคะ

มีกติกานิดนึงค่ะ : มีแค่ 1 ชุดเท่านั้นค่ะ เราขอมอบให้กับคนดวงดี ที่โพสต์เวลาลงท้ายวินาที เป็น 06 เป็นคนแรก เช่น 17:00:06

เราส่งให้ฟรีเลยค่ะ

ตัวอย่างไฟล์ภาพบางส่วนค่ะ

จากคุณ : Nuchy_Sand_A
เขียนเมื่อ : 10 ต.ค. 54 16:56:23

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com