Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

แม่ๆใฟ้น้องทานนมของอะไรกันบ้างค่ะ ติดต่อทีมงาน

เอนฟา (10 คน)
  ดูเม๊กซ์ (4 คน)
  อะแล็คต้า (0 คน)
  สโนว์ (0 คน)
  Similac (3 คน)
  S -- 26 (7 คน)
  นมแพะ ดีจี (3 คน)
  ไฮคิว (1 คน)

35.71%
  เอนฟา (10 คน)
 14.29%
  ดูเม๊กซ์ (4 คน)
 0.00%
  อะแล็คต้า (0 คน)
 0.00%
  สโนว์ (0 คน)
 10.71%
  Similac (3 คน)
 25.00%
  S -- 26 (7 คน)
 10.71%
  นมแพะ ดีจี (3 คน)
 3.57%
  ไฮคิว (1 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 28 คน

ตอนนี้น้อง10เดือนค่ะ ปกติกินนมแม่ตลอด ติดเต้ามากๆ หลังๆเริ่มอยากให้นมทานนมเสริมบ้างนะค่ะ เพราะเราต้องทำงานยุ่งมากๆ น้องไม่ทานขวดค่ะ กะว่าคงชงใส่แก้วตอนนี้เริ่มฝึกดูดหลอดกับทานแก้วแล้วค่ะ  ไปห้างก็มีพนักงานก็เชียร์ของแต่ยี่ห้อตัวเอง เลยอยากทราบว่าแม่ๆให้น้องทานนมตัวไหนอยู่กันบ้างค่ะ จะได้ซื้อมาลองก่อน แล้วตัวไหนที่หอมน่ากินบ้างค่ะ เราเคยเอาตัวอย่างนมของดูเม็กซ์มาชมแล้วรู้สึกว่ากลิ่มมันไม่ค่อยน่ากินอ่ะค่ะ หรือว่าคิดไปเองไม่รู้

แก้ไขเมื่อ 16 ต.ค. 54 16:22:02

จากคุณ : zeza1112
เขียนเมื่อ : 16 ต.ค. 54 16:11:46

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com