Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

** ขอคำแนะนำค่ะ........ทำยังไงให้เสมหะในคอลูกลดลงได้คะ ** ติดต่อทีมงาน

โอ๊ะโอ๋เป็นหวัดค่ะ สองขวบ สั่งน้ำมูกไม่เป็น และเอาเสมหะออกจากคอไม่เป็นค่ะ

เวลาหายใจจึงมีเสียงครืดคราดตลอดเลย บางทีไอมากๆ ก็อาเจียนเลย สงสารลูกจัง

เขานอนไม่ค่อยหลับสนิท คงเพราะแน่นหน้าอก ไปหาหมอแล้ว หมอให้ยามาแล้ว เปลี่ยนยาไป 2 รอบก็ไม่หายค่ะ

เมื่อเช้าเลยล้วงคอให้เขาอาเจียนออกมา ได้เสมหะมากองนึง ดูเหมือยเขาาหายใจคล่องขึ้น แต่โกรธแม่มากๆ ไม่ยอมให้เข้าใกล้อีกเลย

แม่ๆ ท่านอื่น มีเทคนิคอะไรพิเศษไหมคะ

สงสารลูกจังค่ะ รบกวนด้วยค่ะ

จากคุณ : Michy
เขียนเมื่อ : 18 ต.ค. 54 15:39:27

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com