Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ด่วนค่ะ จะทำอาหารเสริมให้น้องพรุ่งนี้แล้ว อยากรู้ว่าอาหารเสริมเก็บช่องธรรมดาได้กี่วันคะ ติดต่อทีมงาน

1. อาหารเสริมเก็บช่องธรรมดาได้กี่วันคะ
2. ถ้าเก็บช่องฟรีส แล้วเอามาเวฟแล้วเอาไปฟรีสอีกได้ไหมคะ
พอดีว่าเราไปหาซื้อบล็อคทำน้ำแข็งแบบมีฝาปิดแล้วแต่ไม่มีของน่ะค่ะ
จะให้น้องกินอาหารเสริมพรุ่งนี้แล้ว เลยไม่รู้จะเก็บอาหารเสริมไว้ยังไงดี
เราเป็นแม่บ้านฟูลไทม์ค่ะ ทำอาหาร2-3 วันครั้งได้ สะดวกค่ะ
แต่เราก็ไม่อยากทำบ่อยๆหรอกค่ะ แอบเสียเวลาเหมือนกัน

จากคุณ : กาแฟกรุ่นยามเช้า
เขียนเมื่อ : 21 ต.ค. 54 06:38:29

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com