Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ตอนนี้ท้องได้ 7 เดือน กำลังตัดสินใจซื้อปั๊มนมค่ะ อยากได้แบบไฟฟ้า มีใครพอจะแนะนำเว็บที่น่าเชื่อถือ และราคาไม่แพงบ้างคะ ติดต่อทีมงาน

ตอนนี้กำลังตัดสินใจระหว่างปั๊มมือ กับปั๊มไฟฟ้า แต่ก็คิดว่าจะลงทุนซื้อปั๊มไฟฟ้าไปเลยทีเดียวค่ะ กะว่าจะเลี้ยงด้วยนมแม่ให้นานๆๆๆ เท่าที่จะเป็นไปได้เลยค่ะ
จริงๆๆๆ แล้วก็เป็น แม่ full time นะคะ แต่ก็อยากทำสต็อคนมให้น้องเค้าเยอะๆๆ น่ะค่ะ

ตอนนี้ 29 week แล้ว อยากจะซื้อเตรียมไว้ก่อนค่ะ  แม่ๆๆ ในนี้พอจะแนะนำ เว็บไหนที่น่าเชื่อถือได้บ้างมั๊ยคะ เอาแบบ ราคาไม่แพง และ ไม่ เบี้ยวลูกค้าด้วยค่ะ
ส่งมาหลังไมค์ก็ได้ ที่ดูไว้ อยากได้ Medela PIS Advance น่ะค่ะ

ขอบคุณล่วงหน้านะคะ

จากคุณ : joomohho
เขียนเมื่อ : 1 พ.ย. 54 21:14:34

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com