Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

แม่ๆๆที่รู้เรื่องประกันรถยนต์ช่วยแนะนำทีค่ะ ติดต่อทีมงาน

พอดีเราเล่นแต่ห้องชานเรือนกะห้องแป้งนะค่ะมีปัญหาเรื่องประกันรถยนต์ไม่ยอมเคลมให้ ลูกก็เพิ่งคลอด น้ำก็ใกล้จะมาถึงแถวบ้านแล้วทางศูนย์โตโยต้าถอดกันชนหน้ารถไปรอเคลมนานหลายอาทิตย์แล้ว รถก็ต้องจอดเพราะไม่กล้าขับเพราะไม่มีที่ติดป้ายทะเบียนหน้ารถโดนตำรวจเรียกหลายรอบแล้วดีที่ยังไม่โดนจับเลยต้องจอดรถไว้บ้าน เครียดมากประกันชั้นหนึ่งแท้ๆๆแถมเป็นGOA ซ่อมห้างด้วย โพสไว้ในห้องรัชดาแต่ยังไม่มีคนมาตอบแม่ๆๆในชานเรือนมีใครพอจะให้คำแนะนำได้มั่งค่ะ ช่วยหน่อยเถอะค่ะ น้องน้ำใกล้จะมาถึงบ้านแล้วเพื่อต้องใช้รถอพยพไปต่างจังหวัดนะค่ะhttp://www.pantip.com/cafe/ratchada/topic/V11299584/V11299584.html

ปล.ช่วยหนูเพลินหน่อยนะค่ะเพื่อน้ำมาแม่กะป๊าจะได้พาหนูหนีน้ำไปต่างจังหวัดค่ะ

จากคุณ : เดียวดายในสายลม
เขียนเมื่อ : 7 พ.ย. 54 13:53:20

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com