Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

เอาคลิปเด็กน้อยนะโมกับพี่เฮงเฮง (หมาน้อยผู้ประสบภัย) มาให้ดูค่ะ (คลายเครียด) ติดต่อทีมงาน

พี่เฮงเฮงคือหมาน้อย(ที่อายุไม่น้อยแล้ว 3 ขวบแล้วครับ)ผู้ประสบภัยมาจากบางบอน แต่จริงๆ แล้วเฮงเฮงเป็นพี่ชายนะโมเองค่ะ เพราะว่าแม่แต่งงานมา 8 ปีก็ไม่มีลูกซักที ทำใจแล้วว่าไม่มีก็ไม่เป็นไร เลยขออนุญาตคุณพ่อซื้อหมามาเลี้ยงเป็นลูกแก้เหงา เลี้ยงพี่เฮงเฮงได้ไม่ถึง 2 เดือน คุณน้องนะโมแอบอิจฉารีบมาเกิดในท้องแม่ทันทีเลย เพื่อนที่ทำงานเลยแซวกันว่าลูกแกนี่มันเป็นลูกอิจฉานะนี่ (อิจฉาหมา) แต่ด้วยความจำเป็นเลยยกพี่เฮงเฮงให้พี่สาวไปเลี้ยง เพราะว่าที่อยู่เป็นแฟลตทหารเค้าห้ามเลี้ยงสัตว์ (แต่แอบเลี้ยง) ข้างห้องเค้าไม่ชอบขู่ว่าจะไปฟ้อง บก. พี่น้องเลยต้องแยกจากกันเกือบปีแล้ว  นานๆ ได้เจอกันทีเลยเอาภาพน่ารักของสองพี่น้องมาให้ดูกันเล่นๆ ค่ะ แต่พี่เฮงเฮงสิไม่ค่อยเต็มใจเล่นซักเท่าไหร่ แต่หวงน้องมากๆเลยนะคะใครจับเป็นงับทันที แม้แต่คนในบ้านก็ไม่เว้น

ตามลิ้งค์ไปหน่อยนะคะ http://www.youtube.com/watch?v=bvNE9_EQaIs&feature=feedu

จากคุณ : พี่โมครับ
เขียนเมื่อ : วันลอยกระทง 54 12:24:50

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com