Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

อยากบ่น อยากอวด อยากแชร์ อยากระบายแต่ไม่อยากโดนด่า ภาค2ค่ะ ติดต่อทีมงาน

************กระทู้เราจบไปแล้วน่ะค่ะ**************

*************กลับมาอีกทีตกใจมากค่ะ**********************

+++++ ขอบคุณสำหรับทุกสื่งทุกอย่างค่ะ  เราจะเลือกเก็บแต่สิ่งดีและคำแนะนำค่ะ++

เราเป็นคนขอนแก่น  อยู่ขอนแก่น  ( อยู่กทม.แค่ 2-3 ปี  ) มีลูก ( เคยโชว์รูปไปแล้ว ) มีปั๋ว    เป็นแม่ค้าขายของอยู่ในมอเด้อค่ะ  (  แถวนั้นมีข้าวต้ม 100 สตางค์+มีโลตัส+มีรพ.ศรี+มีชิดชลมีร้านอีฟแอนด์บอย+มีอ่านเต็มอิ่ม +มียูพลาซ่า+มีคอมเพล็กซ์มีตลาดเจ๊พร  )    !!!!!!!ขอสละพื้นที่ !!!!!   จะไม่โพสแล้วทุกสิ่งแต่จะแอบมาหาข้อมูลเลี้ยงลูกคงไม่ว่ากัน  บ๊าย..บาย..จริงๆๆแล้วค่ะ

********************สวัสดีค่ะ********************

แก้ไขเมื่อ 20 พ.ย. 54 11:38:07

แก้ไขเมื่อ 16 พ.ย. 54 14:51:30

จากคุณ : คุณแม่จอมเหวี่ยง
เขียนเมื่อ : 15 พ.ย. 54 15:01:24

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com