Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ใครใช้ combi zeus 360 บ้างค่ะ อยากทราบว่าซื้อกันในราคาเท่าไร ติดต่อทีมงาน

ใครใช้ combi zeus 360 บ้างค่ะ อยากทราบว่าซื้อกันในราคาเท่าไร
หลังจากที่ศึกษามานานมากๆ คิดว่าตัวนี้แหละมั่งที่ใช่สำหรับลูกเรา ก็เลยไปค้นดูราคาในเน็ตมา ดูไปดูมาซักงงๆ ราคาไม่เท่ากันอ่ะแต่ล่ะร้าน อย่างน้อยก็หมื่นกว่าไม่เกินหมื่นห้า

อยากถามแม่ๆที่ซื้อ combi zeus 360 ในราคาเท่าไรกันค่ะ
 ซื้อที่ไหนดีค่ะ ในเน็ตหรือที่ร้าน พอจะแนะนำได้ไหมค่ะ
 แล้วมีสีอะไรบ้างค่ะ คิดว่าสีไหนสวย.....

เราชอบที่มันหมุนได้สะดวกดี สวยถูใจเราด้วยค่ะ ตอนนี้ลูกอายุหนึ่งปีสี่เดือนแล้วตัวก็ไม่ได้ใหญ่มาก แค่ สิบสองกิโลเอง คิดเองว่าอันี้คงใช่แล้ว....

จากคุณ : hasballa
เขียนเมื่อ : 23 พ.ย. 54 12:52:44

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com