Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

วังเด็กฯ จะจัดลดล้างสต็อกครับ ทั้งของเล่นของใช้สำหรับเด็ก เด็กอ่อนครับ ติดต่อทีมงาน

บริษัทวังเด็กทอยส์แลนด์จะมีการจัดงานลดล้างสต็อกครับ ลดกัน 50-90% เลยทีเดียว จะจัดลดราคาที่ ออฟฟิศวังเด็กฯ ถ.วิภาวดีรังสิต ครับ

ณ จุดลดราคาก็จะมีทั้งของเล่นของใช้สำหรับเด็ก แล้วก็เด็กอ่อนครับ (0-12ปี) สินค้าที่มีก็อย่างเช่น :
Fisher Price
Thomas and Friend
Cars
Disney
Ben10
Toyroyal
และอื่นๆอีกมากมายครับ

เริ่มตั้งแต่วันที่ 15 ธ.ค. เป็นต้นไปนะครับ หากมีข้อสงสัยก็สอบถามได้ที่ 02-617-6002 ต่อ 117 หรือถามที่หน้ากระทู้ได้เลยครับ ผมจะมาตอบให้เองครับ

แก้ไขเมื่อ 02 ธ.ค. 54 10:14:52

แก้ไขเมื่อ 02 ธ.ค. 54 10:13:34

จากคุณ : โลกใบน้อย
เขียนเมื่อ : 2 ธ.ค. 54 10:06:18

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com