Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ถ้าผู้หญิงที่ทำงานดียวกับสามีของเราส่งเมล์ถึงสามีอย่างนี้หมายความว่ามีใจให้หรือเปล่าค่ะ ติดต่อทีมงาน

#ถ้าเขียนมาลักษณะนี้เขาสองคนมีใจให้กันใช่มั้ยค่ะ#

From: @hotmail.com
To: @hotmail.com
Subject: อ่านซะนะ
Date: Thu, 17 Nov 2011 14:32:43 +0000

พี่ตาลคะ

วันนี้มึนหัวทั้งวันเลย สงสัยจะนอนน้อยหลายคืน  
เรื่องที่คุยกันเมื่อคืนก่อน มันไม่ได้ทำให้ปาล์มรู้สึกอึดอัดเท่ากับวันนี้ที่คุยโทรศัพท์กับพี่
พี่ตาลเป็นอะไรหรือเปล่าคะ ไม่สบายใจนะ จะถามก็กลัวโดนด่าว่างี่เง่า เพราะรู้ว่าทำงานอยู่
แต่ก็ยังโทรหาหลายรอบ ก็เพราะเป็นห่วงกลัวพี่จะคิดมากเกินเหตุ
กลายเป็นว่าวันนี้ปาล์มโทรจิกพี่อย่างเดียวเลย ละอายใจเหมือนกันนะเนี่ย
แต่ปาล์มเป็นประเภทที่ว่ามีอะไรค้างใจก็ต้องเคลียร์ให้จบค่ะ
วันนี้ปาล์มว่าปาล์มก็เหมือนเดิมตามที่รับปากกับพี่นะ แล้วพี่ล่ะ......ใช่เหรอ
มีอะไรบอกได้นะคะ หรือว่าวันนี้ปาล์มวุ่นวายกับพี่มากเกินไป รำคาญอ่ะดิ
วันนี้ทั้งวันไม่เหมือนกับวันอื่น ๆ ที่ผ่านมาพี่คิดเหมือนกันไหม ไม่รู้ว่าใครจะลำบากใจเวลาทำงานกันแน่
ปาล์มยังไม่ลืมนะ แล้วก็ยังไม่เคลียร์หรอกค่ะ เมื่อคืนวางสายมีคำถามตามมาอยู่ในหัวเพียบเลยล่ะ
ทำงานไม่ค่อยรู้เรื่องเลย วันนี้กินข้าวกลางวันยังไม่อร่อยเลย กินไม่หมดด้วย เลยชวนแอนไปข้างนอก ก็ที่เล่าให้พี่ฟังนั่นล่ะค่ะ

ปาล์มยังเหมือนเดิมนะคะ ต่อให้พี่บอกว่าเกลียด ยังไงก็ยังเหมือนเดิม
พี่บอกว่าชอบ ไม่ได้บอกรักซักหน่อย ปาล์มไม่คิดอะไรมากหรอกค่ะ ถ้าบอกรักดิคิดค่อยหน่อย
คนเรามีสิทธิชอบใครก็ได้นี่คะ ปาล์มรู้สึกดีนะ ที่พี่ดีกับปาล์ม ปาล์มก็รับรู้นะ ไม่ใช่ไม่รู้แต่แค่คิดไม่ถึงจริง ๆ ค่ะ คิดแค่ว่าอาจเพราะ
เป็็นหลาน MD ถึงต้อง Take Care
ก็อย่างที่บอกค่ะ ถึงเราจะเพิ่งคุยกันแต่ปาล์มก็ให้ไว้ใจพี่เท่า ๆ กับพี่ป้อม กับโป้งนะ
ปาล์มซะอีกดิ เขินอ่ะเวลาเจอหน้า ที่ผ่านมาพูดหรือว่าทำอะไรไปซะเยอะเลย เป็นตัวเองซะหมดเลย ไม่ได้นึกว่าจะมีบางคนสังเกตตลอดเวลา
เมื่อเช้ายังไม่ค่อยกล้าเลย เขียนเยอะไปป่ะเนี่ย ขอระบายหน่อยเถอะนะ

ถึงตอนนี้ปาล์มยังไม่เชื่อหูตัวเองเลยนะ แล้วใจก็ยังไม่ค่อยเต็มร้อยเลยอ่ะ
ถามจริงเถอะนะ นี่เป็นเรื่องจิงแล้วเหรอคะ
มีอะไรอยากจะอธิบายหรือเปล่าคะ
ปาล์ม

จากคุณ : your chompoo
เขียนเมื่อ : 6 ธ.ค. 54 15:07:41

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com