Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

หาเพื่อนคุยเรื่องลดน้ำหนักค่ะ หรือใครมีเคล็ดลับอะไรดีๆมาคุยกันนะค่ะ ติดต่อทีมงาน

ตอนนี้กำลังลดน้ำหนักอยู่ค่ะ คลอดลูกสาวคนที่สองได้ปีนึงแล้ว ตอนนี้เริ่มอยากสวยแล้วค่ะแต่ก้อติดอยู่ที่ว่าให้นมลูกด้วย ก่อนท้องเราหนัก61ค่ะ ก่อนคลอด74
เมื่อวันที่25/11ที่ผ่านมาลูกสาวครบขวบพอดี ก่อนเลี้ยงวันเกิดลูกก้อขึ้นแท่นชั่งน้ำหนักค่ะ ผลที่ได้คือ66.8โอ้แม่เจ้า ตัวใหญ่มาก เราสูง166ค่ะ
ก้อเลยเกิดแรงบันดาลใจอยากจะสวยค่ะเลยเริ่มลดตั้งแต่วันนั้นเลยแล้วกันถือว่าเป็นวันดีและจำง่ายค่ะ ผ่านมาจนถึงวันนี้น้ำหนักลดลงไป5โลแล้ว เลยอยากจะมาแบ่งปันเคล็ดลับให้กับคนที่คิดจะลดความอ้วนค่ะ

แนะนำตัวกันก่อนนะค่ะ
ชื่อ หญิง
อายุ 35 ขวบ
ส่วนสูง 166 ชม.
น้ำหนักก่อนลด 66.8 กก.
น้ำหนักหลังลด 61.8 กก.  (ใช้เวลา22วัน)
สถานภาพ คุณแม่ลูกสอง (ลูกสาวคนโต4.2ขวบ ลูกสาวคนเล็ก 1.1ขวบ)
เป้าหมายที่ตั้งไว้ 50 กก.(ระยะเวลา6เดือนค่ะ)
ปล.หักโหมไม่ได้เพราะลูกยังกินนมอยู่ค่ะ
เราตั้งห้องไว้ในfbแล้วนะค่ะจะได้คุยกันง่ายๆค่ะ ใครสนใจก้อแอดมานะค่ะ หรือทิ้งเมล์ไว้เดี๋ยวเราแอดไปก้อได้ค่ะ ชื่อกลุ่ม enjoy diet foodค่ะ
alijung53@hotmail.com

แก้ไขเมื่อ 16 ธ.ค. 54 12:46:37

จากคุณ : sexystar
เขียนเมื่อ : 16 ธ.ค. 54 12:45:21

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com