Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

พูดคุยประสาคุณแม่ท้องอ่อน 1 - 3 เดือนค่ะ """""""""" 22.12.2011{แตกประเด็นจาก N11483225} ติดต่อทีมงาน

สวัสดีตอนเช้าค่ะ วันนี้อยากอารมณ์ดีแต่เช้าเลยมาเปิดห้องให้
เราว่าเปิดหน้าบ้านไปก่อนนะคะ เห็นห้องอื่นที่มีกระทู้ประจำวันก็เปิดหน้าบ้านเหมือนกัน คงไม่เป็นไรมั้งคะ

---
เช้านี้ที่นี่อากาศดีค่ะ แต่เมื่อคืนอารมณ์ไม่ค่อยดี สะมีเมาเหมือนหมาเข้าบ้าน
ไปงานเลี้ยงส่งเจ้านาย จัดเต็มซะลืมว่าเมียท้องอ่อน
เราต้องเป็นคนขับรถกลับเองอีกตะหาก เพื่อความปลอดภัยของเราและลูก
ห้องอยู่ชั้น 4 ปล่อยให้คลานขึ้นมาเอง
เรื่องไรคนท้อง 2 เดือนจะแบกขี้เมาขึ้นบันได
ไล่นอนนอกห้องพร้อม นอนมันหน้าห้องน้ำนี่แหล่ะ
ลุกอ้วกทั้งคืน ฉันจะนอน
เลยนอนอย่างหงุดหงิดทั้งคืน
แต่ก่อนก็ไม่ได้โกรธอะไรขนาดนี้นะคะ สะมีไม่ได้เหลวไหลเหยเก
แต่อาจเพราะท้อง เลยรู้สึกเวอร์ไปหน่อย
นี่ก็คงเป็นอารมณ์คนท้องล้วน ๆ เลยค่ะ

เปิดวันด้วยเรื่องอารมณ์เลย แฮ่ะๆๆๆ
คนท้องดราม่าง่ายค่ะ

อาหารเช้าวันนี้ ---
ข้าวเหนียวหมูทอด ห่อน้อย ๆ ชาลิปตันไอซ์ที น้ำดื่มคริสตัน บิ๊กเบาหมูสับไข่เค็ม แร๊บบิทครีม ... สองอย่างหลังนี้คงเป็นมื้อสาย

ปล. ชื่อเช้านะคะ

จากคุณ : เช้าฟาดฝักฟัก เย็นฟากฟักฝัด
เขียนเมื่อ : 22 ธ.ค. 54 07:40:45

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com