Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

บ้านไหนลูก ๆ เข้าเรียนปีหน้ากันบ้างคะ เอาข้อมูลมาแบ่งปันกันดีมั้ยคะเผื่อเป็นประโยชน์กับคนที่กำลังหาอยู่ ^^ ติดต่อทีมงาน

จากที่เมื่อวานตั้งกระทู้นี้
http://www.pantip.com/cafe/family/topic/N11490503/N11490503.html

วันนี้เราไปสำรวจโรงเรียนมาแบบจริงจัง เพื่อประกอบการตัดสินใจค่ะ เราจะให้ลูกสาวเข้าโรงเรียนในปีหน้า บ้านเราอยู่แถวเกษตรค่ะ

เรามีที่เล็งไว้ 2 ที่ ก็ไปสำรวจมาเรียบร้อย

ส่วนคุณพ่อคุณแม่ท่านไหนที่แวะเข้ามา กำลังหาโรงเรียนอยู่ หรือ ได้โรงเรียนแล้ว เอารายละเอียดมาแชร์กันดีมั้ย ทั้งเรื่องการไปสำรวจ หรือค่าเทอม เพราะเราว่าคงมีอีกหลาย ๆ คนที่ยังหาโรงเรียนให้ลูกอยู่

วันนี้เราไปมา 2 โรงเรียน ตัดสินใจเลือกได้แล้วค่ะ
โรงเรียนแรก    เศรษฐบุตร
โรงเรียนที่ 2    สุดารักษ์

รายละเอียด เท่าที่เราสังเกตุได้ ตามด้านล่างนี้เลยนะคะ

จากคุณ : One Love....For Tita
เขียนเมื่อ : 23 ธ.ค. 54 16:11:44

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com