Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

แนะนำหน่อยค่ะ เชียงใหม่ โรงเรียนอนุบาลไหนดีคะ ติดต่อทีมงาน

ประมาณ พฤษภาคม ว่าจะเอาน้องเข้า โรงเรียนเพื่อเตรียมค่ะ กำลังหาค่ะ ว่าที่ไหนดี แม่ๆ พอจะแนะนำให้หน่อยได้ไหมคะ เราอยู่ใน อ.เมือง เชียงใหม่ ค่ะ ได้รายละเอียดด้วยยิ่งดีค่ะ ค่าใช้จ่าย อะไรประมาณเนี้ยอ่ะค่ะ

แจกกิฟ ขอบคุณล่วงหน้านะคะ ^^

จากคุณ : ikkarik
เขียนเมื่อ : 10 ม.ค. 55 09:54:11

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com