Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ทดสอบการตั้งครรภ์ ได้ 1 ขีดเข้ม อีก 1 ขีดค่อนข้างจาง แต่มีมูกเลือกสีน้ำตาล ท้องไหมครับ ? ติดต่อทีมงาน

เรียนถามท่านที่มีประสบการณ์ครับ

คือภรรยาประจำเดือนหายไป 5 วันแล้ว จึงให้ทดสอบการตั้งครรภ์แบบจุ่ม วันแรกได้ เพียง 1 ขีด แล้ววันนั้น เธอก็มีมูกเลือกสีน้ำตาลคล้ำ ไหลออกมาเล็กน้อย พอวันถัดมา ไม่เห็นมี ปจด มา จึงทดสอบอีกครั้งตอนเช้า ได้ 1 ขีดเข้ม อีก 1 ขีดค่อนข้างจาง (ซึ่งเกิดขึ้นประมาณ 10 นาทีให้หลัง)

อย่างนี้ท้องไหมครับ ถ้ามี ท้องทำไมจึงมีมูกสีน้ำตาลคล้ำไหลหยดครับ จะว่าแท้งก็ไม่น่าเป็นไปได้ เพราะไม่มีเลือกแดงไหลออกมาเลย ทดสอบแล้ว ผ่านมาแล้ว 2 วัน ยังไม่ มี ปจด เลยนะครับ

คิดว่า เช้าพรุ่งนี้ จะทดสอบอีกครั้ง

ขอคำแนะนำหน่อยนะครับ

จากคุณ : Thanks
เขียนเมื่อ : 11 ม.ค. 55 17:56:45 A:113.53.21.71 X: TicketID:168918

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com