Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ใช้ชีวิตตัวเอง และครอบครัวเป็นเดิมพัน{แตกประเด็นจาก N11577953} ติดต่อทีมงาน

ต่อเลยนะ หลังจากร้องไห้ และร้องไห้แล้ว ความโง่เข้าครอบงำ อยากตายเลย ไม่คิดถึงลูกอันเป็นที่รักเลย คว้าน้ำยาล้างห้องน้ำ มากินเลย สักพัก อาเจียนออกมาล้มตึงเลย พอดีสามีเป็นห่วงลงมาดู เลยรีบพาส่งโรงพยาบาล หมอล้างท้องทัน จะบอกว่าไม่ควรทำอย่างยิ่ง แต่ต้องเล่าให้ฟังเพราะ อาจเกิดกะบางคน คุณอาจคิดว่า เราโชคดีที่ สามียังรัก และยังห่วงอยู่ แต่รู้ป่ะ ที่โรงพยาบาลหลังล้างท้องเสร็จ ขณะนอนพักอยู่ เราสลึมสลือ แต่ก็ได้ยินว่า  สามีคุยโทรศัพท์กะผู้หญิงคนนั้นว่า " เมียพี่รู้เรื่อง ของเราแล้วนะ พี่ต้องดูแลเค้าก่อนตอนนี้ื เค้ากินยาฆ่าตัวตาย เดี๋ยวพี่จะหาโอกาสไปหาเธอนะ อย่าทำไรโง่ๆ อีกคนนึงนะ พี่รักเธอนะ ยังไงก็ไม่เลิกกะเธอหรอก รอพี่นะ " โอ้...พระเจ้า ก้อนสะอื้นมันจุกอกเลยแหละ. สามีวางหู หันมาเห็นพอดี เดินเข้ามาหาเรา จูบหน้าพากเรา เบาๆ  แล้วพูดว่า ทำโง่ๆ ทำไม ลูกเธอยังเล็กๆ อยู่ 2 คน ไม่เป็นห่วงเลยเหรอ นี่เหรอแม่ที่ดี  เราอึ้งเลยอ่ะ  เราบอกกะสามีว่า เลิกกะผู้หญิงคนนั้นได้ไหม สามีตอบว่า คงไม่ได้ เพราะเค้าคนนั้นไม่ได้ผิดอะไร อ้าว แล้ว กรูผิดไรแว้.... คิดในใจนะ หุหุ เราขอให้สามีกอดเราเต็มๆ ด้วยความรัก สัก 5 นาที โดย ไม่ต้องพูดอะไร แต่ ขอ 5 นาทีแบบเต็มๆ นะ แล้วจะไปไหนก็ไปก่อน ขอนอนพัก คิดอะไรเงียบๆ สัญญาจะไม่ทำอะไร โง่ๆ อีก ต่อไปจะทำแต่เรื่องฉลาด แล้วพรุ่งนี้ ส่งลูกไปโรงเรียนด้วย เสร็จแล้วค่อยแวะมาหาที่ โรงพยาบาล สามีคงดีใจเพราะจะได้ไปหา ผู้หญิงคนนั้นด้วย เรารู้แต่เก็บไง สามีค่อยๆ เดินมาหาแล้วช้อนตัวเราขึ้นมากอด โอ้... เล่าแล้วอยากร้องไห้เลยอ่ะ กลิ่นตัวผู้ชาย ผสมน้ำหอมอ่อนๆ อ้อมกอดที่แสนอบอุ่น เรากอดตอบกระชับแน่นขึ้น อย่างห่วงแหน และใช้ 5 นาที ดำดิ่งลงไปค้นหา ความรักที่เคยมีต่อผู้ชายคนนี้ ว่ายังมีอยู่ไหม หรือว่าหมดแล้ว แล้วควรปล่อยเขาไป ...............................เดี๋ยวเล่าต่อนะ เจ้าเทวดาน้อย กลับมาแหละ

จากคุณ : เจ้าเสือน้้อย
เขียนเมื่อ : 14 ม.ค. 55 19:41:07

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com