Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ช่วงนี้มีแม่คนไหนคลอดที่ BNH บ้างไหมคะ อยากสอบถามเรื่องบริการค่ะ และสอบถามเรื่องเก็บ stem cells ด้วยค่า ติดต่อทีมงาน

พอดีไม่อยากตั้งหลายกระทู้น่ะค่ะ
เรื่อง BNH นะคะ
พอดีตอนนี้กำลังตัดสินใจเลือก ร.พ. ระหว่างกรุงเทพคริสเตียนกับ BNH น่ะค่ะ ตอนแรกก็ิกะว่าจะเลือกกรุงเทพคริสเตียน แต่พอใกล้คลอด ก็เริ่มกลัว อยากให้แฟนเข้าห้องคลอดด้วย
คราวนี้ที่กรุงเทพคริสเตียน มีค่าใช้จ่ายเพิ่ม ซึ่งพอรวมแล้วไม่แตกต่างจาก BNH เลยมองว่า อาจจะไปทีี่ BNH แทน แต่มีพี่ที่บริษัทเพิ่งคลอดไปเมื่อ ตค ปีที่แล้ว
เขาไม่ประทับใจที่นี่เลย ทั้งมีก่อสร้าง ปรับปรุงสถานที่ (ทำให้เขาไม่ไดเพักผ่อน) ทั้งทำเอกสารหาย เลยอยากถามว่ามีแม่ๆท่านไหนที่เพิ่งคลอดเร็วๆนี้ รู้สึกยังไงกับ BNH บ้างคะ

เรื่อง stem cells ค่ะ
อยากถามแม่ๆที่เก็บ stem cells น่ะค่ะว่าเลือกเก็บกับเจ้าไหนคะ ระหว่าง cryoviva กับ thai stemlife
ค่าใช้จ่ายเท่าไหร่คะ ตอนแรกเราคุยมาประมาณ 72000-75000 แต่เพื่อนเราบอกว่า เคยดีลที่ 60000 เลยน่ะค่ะ ผ่อน 0% 10 เดือน ด้วยน่ะค่ะ

จากคุณ : hikawa
เขียนเมื่อ : 19 ม.ค. 55 10:05:49

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com