Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ใครเคยทำอยู่ไฟกับพี่หน่อยบ้างคะ ติดต่อทีมงาน

วันนี้เป็นวันแรกที่เราทำอยู่ไฟ ตอนแรกเราไม่ค่อยรู้เรื่องว่าอยู่ไฟคือไร ทำไมถึงทำ แต่เห็นเพื่อนๆเราที่คลอดลูกทำอยู่ไฟกัน ก้อเลยต้องเออออหาคนมาอยู่ไฟบ้างไรบ้าง เพื่อนที่รู้จักแนะนำพี่หน่อยให้ทำเพื่อนบอกว่าทำดี พี่เค้านวดดีมากมาย แนะนำปรับวิธีการเลี้ยงลูกด้วย

ตอนแรกไม่เชื่อคะ พอได้ลอง วันนี้เป็นวันแรก เราทำอยู่ไฟตอนบ่ายโมงกว่าเสร็จเกือบสองทุ่ม ได้พักแค่สิบห้านาทีเพื่อปั้มนมคะ พี่เค้าตั้งใจทำอย่างมาก ทำให้เราประทับใจ มันเป็นการให้บริการที่ทำด้วยใจมากกว่าธุรกิจ แกทำไปเรื่อยๆๆด้วยความตั้งใจและใช้ของที่มีคุณภาพ ทำคนเดียวไม่มีทีมงาน เพราะแกอยากให้งานออกมามีคุณภาพ เราประทับใจจริงๆๆ ไม่เสียดายเงินเราเลย แถมแนะนำปรับการเลี้ยงน้องเราด้วย จากที่ชอบนอนผวาและไม่ค่อยหลับ พอพี่เค้าแนะนำลูกเรานอนนิ่งเราสามารถปล่อยมือไม่ต้องอุ้มแกตลอด

แกบอกให้เราดูหุ่นเราวันแรก เดี๋ยวจบอยู่ไฟจะเห็นการเปลี่ยนแปลง แต่แค่วันแรกเราก้อรู้สึกสบายตัว ดีนะที่เรายอมลงทุนดีกว่านั่งซื้อสมุนไพรเพื่อนั่งกะโจม เพราะจริงๆๆมันมีขั้นตอนมากกว่านั้นคะ เพื่อขับพิษในร่างกายเราออกมา ถ้ากำลังมองหาคนทำอยู่ไฟเราแนะนำพี่หน่อยคะ

ปล. พี่เค้าเคยทำให้คนดังๆๆหลายคนนะคะ รวมทั้งคุณหน่อยของพี่เคนด้วยคะ กรี๊ดไม่อยากเชื่อเลย จะนอนเสื่อเดียวกับดาราดังๆ ฮะๆๆๆๆๆๆ

มีใครเคยทำกับพี่หน่อยไหมคะ รู้สึกประทับใจแบบเราบ้างไหม ^^

จากคุณ : วุ้นผลไม้หลายสี
เขียนเมื่อ : 21 ม.ค. 55 22:33:38

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com