Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

มียาอะไรพอจะรักษาผิวหน้าท้องของแม่ไอเดียได้บ้างไหมคะ T_T (มีรูปน่ากลัวคนใจไม่แข็งกรุณาอย่าเข้าชม) ติดต่อทีมงาน

ปกติก่อนท้องเป็นคนผิวแห้งมากค่ะ พอท้องก็ยิ่งแห้งหนักเข้าไปอีกทาครีมหมดไม่รู้กี่หลอดๆ ก็รู้สึกว่าเป็นเคลือบแค่ข้างนอกผิวพอถูกน้ำก็จะลื่นๆ น้ำแห้ง(เช็ดตัว)ก็แห้งฝากเหมือนเดิม ครีมที่ว่าดีนัก ดีหนาตามโฆษณาไม่เห็นได้ผลสำหรับเราเลยค่า T_T ตอนนี้คลอดแล้วสองท้องก็ยังแห้งเหมือนเดิม อยากทำไม่รู้ไม่เห็นสภาพพุงตัวเองแล้วค่า *T_T*

ขออภัยด้วยนะคะ ถ้ารูปไม่เหมาะสมแจ้งลบได้เลยนะคะ หมดปัญญารักษาแล้วจริงๆ ค่ะ ไม่รู้จะทำยังไง

จากคุณ : skw_dy
เขียนเมื่อ : 23 ม.ค. 55 21:05:00

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com