Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

คาร์ซีทแบบไหน ถูกใจ คุณพ่อคุณแม่ คะ ติดต่อทีมงาน

มือสองสภาพดี (6 คน)
  เช่าระยะสั้นๆตามวัยน้อง (0 คน)
  ซื้อมือหนึ่งใช้เองดีกว่า สบายใจดี (30 คน)

16.67%
  มือสองสภาพดี (6 คน)
 0.00%
  เช่าระยะสั้นๆตามวัยน้อง (0 คน)
 83.33%
  ซื้อมือหนึ่งใช้เองดีกว่า สบายใจดี (30 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 36 คน

สวัสดีค่ะพ่อๆแม่ๆชานเรือน

มีไอเดียอะไรนิดหน่อย เลยอยากจะมาถาม มาขอแรงโหวตจากพ่อๆแม่ๆชานเรือนๆน่ะค่ะ

พอดีเราเห็นว่า Carseat สำหรับเด็กนั้น มีให้หลายรุ่นหลายแบบ แถมมีแบบหลายวัยด้วย ครั้นจะซื้อใหม่ตลอด ก็เป็นค่าใช้จ่ายที่ค่อนข้างสูงอยู่

ก็เลยคิดอะค่ะว่า ถ้ามีบริการซื้อขาย Carseat มือสอง พ่อๆแม่ๆทั้งหลายจะสนใจมั้ย
แล้วถ้ามีแบบบริการให้เช่าละคะ แบบระยะกึ่งสั้นกึ่งยาว ตามช่วงวัยของน้องกับCarseatนั้นๆเลย จะสนใจกันมั้ยคะ

รบกวนขอแรงโหวต และเสนอความคิดเห็นหน่อยนะคะ

ขอบคุณค่า

จากคุณ : jaoluknok
เขียนเมื่อ : 27 ม.ค. 55 10:44:43

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com