Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

"ผู้ชายไม่เจ้าชู้ ไม่เคยนอกใจภรรยา" ถ้ามีอยู่จริงออกมาแสดงตัวหน่อยได้ไหมคะ{แตกประเด็นจาก N11624087} ติดต่อทีมงาน

คือไม่ไหวแล้วค่ะ อ่านกระทู้แนะนำต่างๆ แล้วหลอนมากค่ะ
ตอนแรกเราก็เชื่อนะคะว่าเราดูคนเป็น ว่าคนแบบไหนดีพอเหมาะสมที่เอามาทำสามี
แต่นี่อ่านๆ ไป สามีบางคนตอนแรกก็ดี๊ดี... แล้วก็ยังพลาดจนได้
บางคู่อยู่กันมาเป็น 5 ปี ... แล้วค่อยมาพลาดก็มี
แต่ละกระทู้เล่าซะน่ากลัว แล้วมาบอกว่าไม่ต้องกลัวนะ ผู้ชายดีๆ ยังมีอยู่...
อ่านอย่างงี้แล้วเรากลัวการมีครอบครัวไปเลยค่ะ เชื่อว่าสาวๆ หลายคนมาอ่านก็คิดเหมือนกัน
เลยอยากรู้ว่า ที่ว่ามีอยู่จริงเนี่ย ... มีซักกี่เปอร์เซนต์กันหนอ

ถ้าใครมีสามีที่แสนดี รักเดียวใจเดียว รักครอบครัว ร่วมทุกข์ร่วมสุขกันมานานแล้วเค้ายังเสมอต้นเสมอปลาย
หรือ... ถ้าคุณคือสามีแสนดีแบบนั้น
ได้โปรดแสดงตัวด้วยได้ไหมคะ ... แล้วช่วยแชร์ความคิดของคุณบ้าง
ว่าที่ไม่เคยนอกใจ เพราะอะไร คิดยังไง ห้ามใจยังไง หรือว่าเพราะว่าคุณภรรยาดียังไง

เป็นวิทยาทานค่ะ เราและสาวๆ ทั้งหลายจะได้คลายความกลัวการมีครอบครัวลงไปบ้าง
ขอบคุณค่ะ

จากคุณ : เด็กหญิงจริงใจ
เขียนเมื่อ : 27 ม.ค. 55 11:05:37

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com