Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

>>>>>ต่อตอน3 ..อยากแชร์....ชีวิตที่เราเลือกเอง ระบายคะเครียดมานาน.......-_- ติดต่อทีมงาน

ขอเล่าต่อจะพยายามเขียนให้เข้าใจง่ายที่สุดคะ

สรุปคือเอาลูกไว้คะ ที่บ้านเค้าโทรบอกว่าย่ารู้เรื่องแล้ว โกรธมากที่รู้ว่าจะเอาเด็กออก ย่าบอก หมามันยังรักลูกมัน ย่าเรียกให้ไปพบ หลังจากนั้นก็โทรบอกแม่สารภาพความจริงคะ ว่าทำไม ต้องมากทม  แม่รู้เรื่องเป็นคนสุดท้ายคะ เพราะอยากให้แกเสียใจน้อยที่สุด ให้ปัญหาคลี่คลายแล้วค่อยบอก  ทางบ้านแฟนก็มาเจรจากับแม่คะ ให้สินสอดหมั้นไว้คะ เค้าบอกเรียนจบแล้วค่อยแต่ง ทุกอยากก็ผ่านไปจุดนึง ตอนนั้นไม่ค่อยอยากคุยกะแม่เรื่องท้องกระดากปากคะ  ตอนท้องไปอยู่กทม เช่าคอนโดอยู่พักนึงคะ เพื่อแฟนจากได้เรียนไปด้วย แล้วเราก็ยังทะเลาะกันคะ มีหลายเรื่องที่เรายังไม่รู้เกี่ยวกับตัวเขา เรายังไม่เคยใช้ชีวิตร่วมกันแบบต้องอยู่กันทุกวัน เขาก็เด็กเราก็เด็ก
ขอนอนก่อนคะน่าจะไม่ไหว มัวไปอ่านกระทู้อื่นๆอยู่พรุ่งนี้คะ

แก้ไขเมื่อ 28 ม.ค. 55 01:35:03

จากคุณ : lobthom
เขียนเมื่อ : 28 ม.ค. 55 01:32:20

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com