Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

มาแล้วจ้าาาาา ***** เปิดถุงช็อป ฉบับมโหฬาร ***** ของใครมาส่งดูนะคะ ติดต่อทีมงาน

กลับมาแล้วค่ะ วันนี้ไปช้าอ่ะ ไปถึงก็4โมงละ 4ชม. เก็บของหมดพอดี
วันนี้อุ๊กจ้างรถกระบะไปค่ะ แต่คนขับเป็นคุณแม่อุ๊กเอง ประหยัดค่าคนขับ อิอิ

บางคนได้ของไม่ครบนะคะ ต้องขอโทษด้วยจริงๆ มันหมดน่ะค่ะ
อุ๊กไม่ได้รับโทรศัพท์หรือตกหล่นใครไป ขอโทษมากๆเลยนะคะ
พยายามทำเต็มที่แล้วค่ะ

ตอนที่จะขนของกลับ เอาของมาไว้ที่ริมถนน คนผ่านไปผ่านมา งงกันใหญ่
เพราะของเยอะมากๆ มีคุณลุงคนนึงอ้าปากเลยอ่ะ 55555
เพื่อแม่ๆ ทำได้จ้ะ อิอิ

อุ๊กขอหยุดพัก1วันนะคะ แล้วจะเคลียของและบัญชีให้ทุกๆคนนะคะ คงส่งของได้วันศุกร์นี้ค่ะ
หวังว่าของที่อุ๊กเลือกมาจะถูกใจทุกๆคนนะคะ

จากคุณ : แม่น้องอัย
เขียนเมื่อ : 29 ม.ค. 55 21:48:23

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com