Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

อยากดูรูปแม่ท้อง มีรางวัลให้ด้วยค่ะ ติดต่อทีมงาน

คุณแม่พุงโตๆ อยากเอารูปมาอวด เชิญค่ะ
รางวัลเป็นหนังสือการ์ตูนนมแม่ อยากให้อ่านตั้งแต่ตอนท้องเลยค่ะ
(จริงๆการ์ตูนเล่มนี้ก็พิมพ์แจกฟรีอยู่แล้ว^^)
ตอนนี้มี 30 เล่ม
เอาเป็นว่า ใครท้องแก่สุด 30 ท่าน ได้รางวัลไปนะคะ
รางวัล เฉพาะท่านที่ยังไม่คลอด

(แต่ถ้าคลอดแล้ว หรือท้องอ่อนๆอยากส่งรูปมาอวดก็ยินดีค่ะ)

หมดเขต 5 กุมภาพันธ์ 2555 เที่ยงคืน ก็แล้วกันค่ะ
ใครอยากมาอวดโดยไม่เอารางวัลก็ดีนะคะ ชอบคนท้อง ^^

(ระหว่างนี้ อาจจะไม่ได้มาอัพเดทนะคะ อาจจะโผล่มาวันที่ 5 เลยค่ะ)
ตัวอย่างค่ะ

แก้ไขเมื่อ 30 ม.ค. 55 19:28:57

จากคุณ : joymacy
เขียนเมื่อ : 30 ม.ค. 55 18:23:41

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com