Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

เตรียมผ้าให้ลูก ตอน ไปช๊อปที่โบ๊เบ๊ ทาวเวอร์ ติดต่อทีมงาน

ตอนนี้ น้องในพุงได้7เดือน ต้องเตรียมของให้ตัวเล็กแล้วค่ะ เลยแวะไป โบ๊เบ๊ ตามกระแสที่หลายคนแนะนำในพันทิป ตามหาร้าน ต้นการ์ตูนชั้น5 ใกล้บันใดเลื่อน เป็นร้านเล็กแบบห้องเดียวค่ะ คนขายน่ารักมาก แนะนำดีค่ะ เพราะร้านส่วนใหญ่ เค้าไม่ค่อยแนะนำเรา บางทีก็ไม่สนใจ ขอเดินเข้าไปดูก็ดูได้ แต่พอจับของแล้วบอก ไม่มีของนะ ต้องสั่ง ออร์เดอร์เยอะ ก็ได้มาร้านการ์ตูน ไม่ผิดหวังค่ะ ได้มาเยอะเหมือนกัน เพราะคิดว่าพอคลอดแล้วเกิดใช้ดีหรือว่ามันไม่พอ เราคงไม่มีเวลามาซื้อ คุณพ่อบ้านก็คงมาซื้อไม่ถูก  ^_^  ได้ผ้าอ้อม เนื้อผ้าสาลูแบบธรรมดามา แต่เค้าการรันตีว่าสาลูเกรดเอ ไม่เป็นขน  โหล ละ 290 เอง ไซร์ 27*27 ได้มา 3 โหล

แก้ไขเมื่อ 31 ม.ค. 55 10:24:32

จากคุณ : oomam
เขียนเมื่อ : 31 ม.ค. 55 10:23:52

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com