Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ลูกใครเรียนเสริมภาษาจีนโดยที่ไม่ได้อยู่โรงเรียน 3 ภาษาหรือว่าโรงเรียนจีนบ้างคะ สอบถามหน่อยค่ะ ติดต่อทีมงาน

ลูกสาว 6 ขวบ รบเร้าอยากเรียนภาษาจีน  ที่โีรงเรียนเค้าก็ไม่มีสอน ถ้าจะเรียนก็คงต้องเป็นเสาร์อาทิตย์ เรียนตามสถาบันข้างนอก

เราอยากฟังประสบการณ์น่ะค่ะ เช่นว่า

เรียนแค่อาทิตย์ละครั้ง เด็กได้มากน้อยแค่ไหนคะ ในกรณีที่ที่บ้านไม่สามารถช่วยเสริมให้ได้เลยค่ะ

ถ้าจะเรียนจริงๆ 6 ขวบเล็กไปมั้ยคะ

มีที่ไหนให้ลูกไปฝึกใช้ ฝึกพูดได้บ้างอ่ะคะ

สุดท้ายก็ แนะนำสถาบันด้วยก็ดีค่ะ

ขอบคุณมากค่ะ

แก้ไขคำผิด

แก้ไขเมื่อ 01 ก.พ. 55 16:51:39

จากคุณ : สมเป็นเรือจ้าง
เขียนเมื่อ : 1 ก.พ. 55 16:51:00

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com