Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

กะทู้ติดเรท(สามีxจัด) ติดต่อทีมงาน

แม่ๆชานเรือนค่ะ เราควรพาสามีไปพบจิตแพทย์ไหมค่ะ
เรื่องมีอยู่ว่า.......
เรากับสามีคบกันเป็นแฟนได้สามปี ก่อนจะตกลงแต่งงานกันและอยู่ด้วยกัน ตอนนี้รวม 5 ปีกว่า มีลูก 1 คน
ปกติตอนเป็นแฟนกันมีอะไรกันเกือบทุกวัน วันละรอบ
แต่พอเรามีน้อง แฟนก็เลยต้องเก็บกดไว้ เพราะครรภ์เราไม่แข็งแรง
แต่เราจะช่วยเค้าวิธีอื่นตลอดค่ะ จนคลอด พึ่งมาเริ่มมีอะไรกันหลังจากคลอดได้ห้าเดือนค่ะ
พอเริ่มมีอะไรกันได้ สามีก็จัดหนักตลอดเลยค่ะ
บางคืนสองรอบ มีตอนเช้าทิปอีกรอบนึง
ทำงานอยู่ในบ้าน(เราทำธุรกิจส่วนตัวค่ะ)บางที็เดินมาจับก้นบ้าง
จับเอวแบบขยำขยำบ้าง (กลางคืนไม่พออีกหรอ)
ตอนกลางวันเราจะบอกว่าเราไม่ทำอะไรนะ อายผีสางเทวดา เค้าก็บอกจับเฉยๆ
กลางคืนก็จะสะกิดบ่อยมาก เราก็ต้องจัด เพราะสงสาร ทำเป็นหมาเหงาไปเลยเวลาเราบอกว่าเราเหนื่อย
(อีกอย่างเห็นคุณผู้ชายชอบบอกว่าเรื่องบนเตียงสำคัญกับชีวิตคู่มาก เดี๋ยวสามีไปมีเมียน้อย อิอิ)
พ่อบ้านชานเรือนชอบบอกว่า อยากให้เมียเป็นแบบแม่บ้านในครัว แล้วเป็นอิตัวบนเตียง
แต่เราเริ่มเครียดว่าสามีเป็นโรคจิตหรือป่าว T_T

ปอลิง สามีไม่เคยนอกใจเลยค่ะ ไม่เคยไปจับหรือเจ้าชู้ใส่คนอื่น ถ้าเป็นโรคจิตก็น่าจะเป็นกับทุกคนนะค่ะ  หรือเราจะคิดมากไปค่ะ

แก้ไขเมื่อ 08 ก.พ. 55 18:13:51

จากคุณ : WinNie05
เขียนเมื่อ : 8 ก.พ. 55 18:11:04

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com