Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

เอามาเป็นอุทาหรณ์ค่ะ.....เมื่อสามีเป็นชู้กับเพื่อนสนิทเราเอง{แตกประเด็นจาก N11679544} ติดต่อทีมงาน

จากประเด็นนี้ค่ะ

"เพื่อนเราที่แต่งงานไปเมื่อปีที่แล้ว(กับแฟนที่คบ มา13ปี) จับได้ว่าสามีกิ๊กกับเพื่อนในกลุ่ม(เพื่อนเราด้วยนี่ล่ะค่ะ) แล้วจับได้แบบเปิดไปเจอโจ๊ะพรึมๆกันอยู่เด้วยนะคะ(ไม่เล่าต่อดีกว่า เดี๋ยวยาว) พอแม่ของเพื่อนรู้เรื่อง ก็บอกให้ใจเย็นๆ ค่อยๆพูดค่อยๆคุยคุยกันนะ ยังไงก็ให้"เห็นแก่ลูก"

มีคุณแม่หลังไมค์มาสอบถามเรื่องนี้หลายท่าน เพื่อนของจขกท.เองก็อยากให้มาเล่าไว้เป็นอุทาหรณ์เช่นกัน แต่จขกท.ติดงานเพิ่งว่างวันนี้  ขอทยอยพิมพ์ตามที่เพื่อนเล่าและจากความทรงจำของจขกท.ด้วยนะคะ ช้าไปบ้างเพราะทำงานไปด้วยค่ะ

จากคุณ : ต๊องต๊อง กะ บ๊องบ๊อง
เขียนเมื่อ : 10 ก.พ. 55 13:39:43

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com