Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

แฟนเรากำลังไปเที่ยวกับผู้หญิงคนอื่น เราจะทำยังไงดีคะ ขอคำปรึกษาด้วยค่ะ (กระทู้สด) ติดต่อทีมงาน

แฟนเราโกหกเราว่าไปทำงาน แต่จริงๆ แล้วเค้าไปเที่ยวกับผู้หญิงคนอื่นค่ะ เราพอจะรู้มาบ้างแล้วว่าเค้าแอบมีคนอื่น แต่คราวนี้... เค้าบังเอิญกดโทรศัพท์โดนมาหาเราพอดี ณ ตอนนี้เลยค่ะ เรานั่งฟังอยู่ประมาณ 2 ชั่วโมงแล้ว ตอนนี้ตื้อไปหมดเลยค่ะ เราจะทำยังไงดีคะ T^T

เราจะไม่รู้สึกแย่ขนาดนี้เลยนะคะ ถ้าเราไม่เพิ่งจะแท้งลูกไป...

แก้ไขเมื่อ 11 ก.พ. 55 21:41:40

จากคุณ : หวานจังหวานใจ
เขียนเมื่อ : 11 ก.พ. 55 21:23:19

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com