Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

แจ้งข่าวนมชงแอนมัมสะสมฝากล่องแลก เป้อุ้ม กะรถเข็นได้นะค่ะ ติดต่อทีมงาน

วันนี้ไปซื้อของในห้าง ตจว. นะค่ะ แต่คิดว่าคงมีโปรเหมือนกันทั่วประเทศค่ะ
6 ฝาแลกเป้อุ้ม / 18 ฝาแลกรถเข็นก้านร่ม Camera ได้ค่ะ ฝากล่องนมแบบชงนะค่ะ
คือปกติเราก็ทานนมชงแอนมัมอยู่แล้วไม่รู้กี่กล่องแล้วไม่เคยเก็บฝาไว้เลยค่ะ แอบเสียดายจนจะคลอดอยู่แล้ว
แม่ๆที่ทานอยู่อย่าลืมเก็บไว้นะค่ะ เอาไปแลก  (ชอบจริงๆของแถม บางทีไม่อยากซื้อหรอกแต่อยากได้ของแถม 555+)

แก้ไขเมื่อ 16 ก.พ. 55 07:39:24

จากคุณ : Nisa Beach
เขียนเมื่อ : 15 ก.พ. 55 21:53:36

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com