Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

แม่ ๆ คะ ช่วยกันอัพเดท แพ็คเกจคลอดโรงพยาบาลต่าง ๆ ดีไหมคะ ติดต่อทีมงาน

จะได้เป็นตัวเลือกตัดสินใจให้แม่ ๆ มือใหม่หลาย ๆ คนค่ะ

เริ่มจากของเรา ฝากที่โรงพยาบาลกรุงเทพค่ะ

พอดีว่า ตอนนี้ทางโรงพยาบาลมีแคมเปญค่ะ หากเข้าฝากท้องที่นี่ จนถึงสิ้นเดือนนี้ จะได้รับส่วนลด 10 % ค่ะ

ของเราเป็นผ่าคลอดค่ะ 59,000 บาท ทำหมันเพิ่มอีก 4,000 บาทค่ะ ราคานี้ยังไม่ลด 10 % นะคะ

แต่ราคานี้ ไม่รวมค่าใช้จ่ายในการตรวจประจำเดือนนะคะ

ส่วนที่โรงพยาบาลลาดพร้าว แพ็คเกจคลอดแบบผ่า 39,000 บาทค่ะ ราคานี้ รวมทุกอย่างในการคลอด ตรวจเลือด ตรวจสุขภาพประจำเดือนค่ะ ค่าห้อง ค่าผ่าเรียบร้อยค่ะ แต่จะเริ่มรับฝากครรภ์ตั้งแต่ 3 เดือนเป็นต้นไปค่ะ

จากคุณ : ajh
เขียนเมื่อ : 16 ก.พ. 55 18:44:04

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com