Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

สอบถามคุณแม่ "เมื่อลูกเป็นหวัด คัดจมูก ดูดนมไม่ได้ ทานยาก้อไม่ได้" ติดต่อทีมงาน

ลูกสาววัยสองเดือน ตอนนี้เป็นหวัดคัดจมูกค่ะ ชอบตื่นมาร้องตอนกลางคืน บางคืนเที่ยงคืนกว่าจะยอมนอน แม่ต้องอุ้มอยู่อย่างนั้น อยากสอบถามว่ามีวิธีนี้ที่วยลดอาการคัดจมูกและลดเสมหะ ได้บ้างค่ะ  มีพี่เค้าแนะนำมาว่าให้เอาน้ำเกลือหยดจมูก แต่ก้อยังไม่ได้ผลอยู่ดีค่ะ รบกวนแนะนำหน่อยนะคะ ไม่ได้นอนมหลายคืนแล้ว อิแม่เป็นแพนด้าแว้วววววววววว

จากคุณ : Tahwan_Rumpf
เขียนเมื่อ : 17 ก.พ. 55 21:18:37

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com