Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

วิธีการเลือกเนื้อคู่ของแม่อ้ายเสือต๊ะ (ยืมไปใช้ได้ค่ะ..ไม่มีลิขสิทธิ์) ติดต่อทีมงาน

ขอออกตัวก่อนนะคะ อยากเล่าประสบการณ์ตัวเองแบบขำๆ เนื่องจากวันนี้ ไม่สบายค่ะ รับเป็นทายาทอสูรต่อจากลูกชาย ลูกชายหาย แม่เป็นแทน.. นั่งว่างๆ ขนงานกลับมาทำที่บ้าน แต่ไม่อยากทำ อยากเมาส์มอยมากกว่า อิอิ

พื้นเพเดิม เป็นลูกสาวคนเดียว พ่อแม่รับราชการอยู่ต่างจังหวัดค่ะ แต่พ่อแม่เลี้ยงแบบบุฟเฟ่ต์ให้หากินเอาเอง หรือว่าพ่อแม่ตัดหางปล่อยวัดก็ไม่แน่ใจเหมือนกัน ปล่อยให้มาเรียนต่อในกรุงเทพฯ ตั้งแต่อยู่ ม.1 โรงเรียนมัธยมที่เรียน ค่อนข้างมีชื่อเสียงย่านโชคชัย4 ค่ะ (พอจะเดาออกมั้ยเอ่ย??) แต่เรียนจบมาแบบกระท่อนกระแท่นค่ะ เป็นคนเรียนไม่เก่ง เพื่อนเค้าเอนท์ติดกันแทบทั้งห้อง มีเรานี่แหละ ต้องออกมาเรียนมหาวิทยาลัยเปิดย่านหัวหมาก ด้วยเชื่อคำพูดของพ่อที่ว่า “พ่อเรียนไม่เก่ง สอบเข้าที่ไหนก็ไม่ได้ ต้องมาเรียนภาคทไวไลท์ (ปัจจุบันคือภาคพิเศษ เรียนช่วงค่ำ ประมาณนี้นะคะ) แต่คนที่เรียนเก่งๆ สอบได้ที่นู่นนี่ เดี๋ยวนี้ เป็นลูกน้องพ่อกันทั้งนั้น” เอาไงเอากัน มหาวิทยาลัยเปิดนี่ล่ะ.. พิสูจน์ตัวเอง แค่ 4 ปีเอง จบไม่จบ ก็อยู่ที่ตัวเราเอง..

จากคุณ : KunNaiPle
เขียนเมื่อ : 21 ก.พ. 55 12:43:03

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com