Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ชุดคลุมไซส์ใหญ่ ติดต่อทีมงาน

สวัสดีค่ะแม่ๆและว่าที่คุณแม่ทั้งหลาย เข้ามาอ่านเยอะพอสมควรยังไม่ได้สมาชิกเลยค่ะ ตอนนี้เราตั้งครรภ์อยู่ 24 สัปดาห์แล้วค่ะ ก่อนท้องเราเป็นคนรูปร่างใหญ่ค่ะ ไซส์ฝรั่งเลย มีหน้าอกบ้าง (ไม่ถึงกับใหญ่) คือเป็นคนมีทรวดทรงบ้างอ่ะค่ะ แต่พอท้องเนี่ย ทุกส่วนสัดมันก็ขยายไปหมดเลยค่ะ T_T ปกติเราใส่เดรสค่ะแล้วก็คาดเข็มขัดแต่พอท้องก็เอาออกก็ยังใส่ได้อยู่ ส่วนกางเกงก็ซื้อสำหรับคนท้องโดยเฉพาะ แต่ตอนนี้เริ่มหาเสื้อผ้ายากค่ะ เราซื้อชุดคลุม 9months มานะคะแต่ใส่ไม่ได้เลยอ่ะ เพราะมันดูใหญ่มากกกกกกกกก ไม่สวยเลยค่ะ เราต้องซื้อชุดเดรสคนอ้วนหรือไม่ก็ที่เค้าส่งออกค่ะ ไซส์ 14 ขึ้นไป แต่อย่างว่าค่ะหายากมาก สวยๆไม่ค่อยมีเลย มีแบบเกาหลีก็ชอบนะคะ แต่พออ่านขนาดแล้วเฮ้อ...ใส่มะได้อ่ะ กลุ้มจริงๆ ขอความช่วยเหลือหน่อยค่ะว่าซื้อเสื้อผ้ากันที่ไหนบ้างค่ะ
ขอบคุณค่ะ

จากคุณ : ่ีjust_the_game
เขียนเมื่อ : 22 ก.พ. 55 15:36:57 A:124.122.121.156 X: TicketID:180467

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com