Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

กระทู้ติดเรท ขอคำปรึกษา+แนะนำเรื่อง xxx ติดต่อทีมงาน

ขอเริ่มเรื่องเลยละกันคะ คือเพิ่งแต่งงานได้ระยะนึงแล้ว แต่ยังไม่ได้xxxกับคุณสามีอย่างเป็นทางการเพราะพอคุณสามีจะสอด และเราร้องโอ้ยขึ้นมามันรู้สึกเจ็บอะคะ(ครั้งแรกของเราด้วย)คุณสามีจะหยุดคะ ลองพยายามหลายครั้งแต่ก็ยังไม่สำเร็จทีนี้เริ่มเครียดนิดหน่อยคะ เราคิดว่าไม่เค้าก็ต้องเราที่มีปัญหา เลยคุยกัยสามีคะจึงพบปัญหาดังนี้1.คุณสามีกลัวเราเจ็บคะ
2.และเราเกร็งจนคุณสามีสงสารเค้าเลยหยุด
ก่อนหน้านี้เคยเข้ามาอ่านกระทู้ในชานเรือนบ่อยๆเคยอ่านเจอเคสที่คล้ายๆกันเลยขอปรึกษาผู้ใจดีทุกท่านช่วยแนะนำหน่อยคะ

จากคุณ : ประสบการณ์น้อย
เขียนเมื่อ : 24 ก.พ. 55 09:51:32 A:180.180.124.173 X: TicketID:194368

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com