Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

คือว่า...แฟน ติดเซ็ก มาก จนเกินเหตุผมต้องทำไงอะคับ ติดต่อทีมงาน

ก็อย่างตามหัวข้ออ่ะครับ  ถ้าโพส ผิดที่ ยังไงก็ขอบ กราบประทาน โทษไว้ ณ ที่นี้ด้วย

คือแฟนผม เค้า ติดเรื่องอย่าง ว่ามากครับ วันละ 3รอบ อย่างต่ำ ผม คบกับเธอมาประมาณ 6ปีแล้วคับ ทุกวันนี้มี บุตร 1 คน อายุก็ 3 ขวบแล้ว แต่เธอ ก็ยัง มี อารมณ์ แบบเดิม. . . . .
จนผมเบื่อ แต่มีคำหนึ่งที่เธอ พูดออกมา จนทำให้ผม คิดหนักว่า  ขอแค่นี้ถ้าไม่ให้ ก็ จะไปหาข้างนอก ผม ก็ ยัง อ้ำๆอึ้งๆ แต่ผมก็ เบื่อมาก บางครั้งเลิกงานมาเหนื่อยๆ เธอ ก็ ไม่รอเลย จนไม่เป็นอันทำมาหากินอ่ะไรเลยครับ  ใครมีวิธีแก้ ได้ไหม ช่วยผมทีเหอะ

ปล.เธอบอก เธอไม่ชอบพวกของปลอมอ่ะคับ  ตอนนี้หนักใจมากๆ

ช่วยขอคำแนะนำหน่อยครับ   ถ้าผิดพลาด ยังไงก็ขอ ประทานโทษด้วยนะครับ โพสครั้งแรก

จากคุณ : ป้อคิงหยัง
เขียนเมื่อ : 3 มี.ค. 55 11:04:16

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com