Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

mini review...... แป้งโดว์ ฉบับ 5 นาที ติดต่อทีมงาน

สวัสดีค่ะ พ่อ ๆ แม่ๆ ชานเรือนทุกท่าน ฤกษ์งามยามดี มีเวลานิดหน่อย วันนี้จะมารีวิว สั้นๆ การทำแป้งโดว์ให้ลูกเล่นค่ะ ไม่ขอเกริ่นมากมาย แอบเจ้านายมารีวิวค่ะ

(((( ไม่ค่อยได้รีวิว .... ผิดพลาดขออภัยจ้า ))))

ทำให้เด็กคนนี้เล่นค่ะ 1 ขวบ 4 เดือน คุณหมอแนะนำว่า ให้น้องเริ่มเล่นได้แล้ว เพื่อเป็นการฝึกกล้ามเนื้อมัดเล็ก แม่เลยอยากทำเองให้น้องค่ะ กลัวเผลอหยิบเข้าปากจะได้ไม่อันตรายมาก เริ่มจากมีแม่ๆ ที่น่ารักโพสลิ้งค์การทำมากมาย หลายสูตร แม่ขอเลือกสูตรง่ายและหาอุปกรณ์ง่ายที่สุดแล้วกันนะคะ

จากคุณ : สาคูสีชมพู
เขียนเมื่อ : 5 มี.ค. 55 15:42:29

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com