Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

แฟนน้องชายผมท้อง ทำไงดีครับ? ติดต่อทีมงาน

คือผมเป็นฝาแฝด แล้วน้องเราทำแฟนมันท้องอ่า แต่คือพึ่งตรวจนะยังไม่ถึงเดือน เค้าตกลงว่ายังไงก็ไม่เอาออกแน่ๆ จะเลี้ยง แต่คือเราตกลงกันว่าพรุ่งนี้จะเอาที่ตรวจไปให้แม่เราดู แล้วก็บอกเค้า ทำไงดีคือตอนนี้เราอยู่ ม6กัน กำลังรอยื่นคะแนนแอดอ่ะ น้องเราคงเรียนได้แต่ฝ่ายหญิงล่ะคับ ถ้ายื่นคะแนนไปแล้วติดจะทำไงดี ดรอปไว้ได้ไหม แล้วถ้าบอกแม่เราคงพอรับได้ แต่พ่อแม่ฝ่ายหญิงเค้าจะยอมมั้ย เครียดจัง ใครมีความคิ้ดไรดีๆบอกหน่อยค้าบบบ ไอน้องเราไม่เท่าไร แต่แฟนน้องเรายังไม่มีโอกาสใช้ชีวิตมหาลัยเลยนะ TT______TT คืออยากระบายอ่ะสงสารพวกเค้า อุตส่ามาบอกเรา ให้เราช่วยคิด คือเค้าบอกว่ายังไงก็ไม่เอาออกแน่ๆ แล้วเค้าบอกว่าเด็กไม่ผิดแล้วเค้าก็รักกันมาก เค้ากลัวพ่อแม่จะจับแยก ตอนนี้คือจะยอมรับสิ่งที่ทำไป แต่อยากให้ช่วยแชร์ว่าทำยังไงให้มันออกมาดีที่สุด แล้วตอนบอกแม่จะเริ่มยังไงดี (จะบอกแม่ฝ่ายเราก่อนนะ เพราะเเม่เราใจเย็นมาก ส่วนพ่อแม่ฝ่ายหญิงเป็นคนใจร้อนมากโดยเฉพาะพ่อ สงสารแม่เรามากกกก TT")

จากคุณ : เด็กอายุ 18
เขียนเมื่อ : 7 มี.ค. 55 17:32:00 A:182.53.232.115 X: TicketID:351404

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com