Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ของเล่น ของเล่น ของเล่น โว้ววว ใครจ่าย? ติดต่อทีมงาน

แม่จ่ายเองจ้า อยากได้ไรจัดไปไม่ต้องคิดมาก (52 คน)
  ฝาชีสิคะ แม่อย่างเรามีหน้าที่คัดสรร " AWG นี่เริ่ดนะเธอ ลูกวิ่งได้รอบเลยหละ" (ยังไม่คลานเล้ยยย) .....แต่สามีจ่าย (19 คน)
  ช่วยๆกันไป เรามั่งเค้ามั่ง แบ่งๆกันออก (24 คน)
  ไม่ค่อยจะซื้อเองหรอกจ้า ส่วนใหญ่ญาติๆสปอนเซอร์มาให้ (2 คน)

53.61%
  แม่จ่ายเองจ้า อยากได้ไรจัดไปไม่ต้องคิดมาก (52 คน)
 19.59%
  ฝาชีสิคะ แม่อย่างเรามีหน้าที่คัดสรร " AWG นี่เริ่ดนะเธอ ลูกวิ่งได้รอบเลยหละ" (ยังไม่คลานเล้ยยย) .....แต่สามีจ่าย (19 คน)
 24.74%
  ช่วยๆกันไป เรามั่งเค้ามั่ง แบ่งๆกันออก (24 คน)
 2.06%
  ไม่ค่อยจะซื้อเองหรอกจ้า ส่วนใหญ่ญาติๆสปอนเซอร์มาให้ (2 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 97 คน

แอบมาซาวเสียงแม่ๆชานเรือน (นักช้อปเปิดท้ายทั้งหลายด้วย อิอิ) ว่าของเล่นลูกเนี่ย ใครจ่ายอะคะ

ของเราชิ้นเล็กๆพ่อ ชิ้นใหญ่ๆแม่หมดเลย T_T เพราะเราใจร้อน อยากได้ก็ตัดสินใจเองเลย จบ ไม่งั้นต้องไปนั่งอธิบาย Jumperoo คืออะไร .... AWG คืออะไร.... แบร่

จากคุณ : Bubbaloo
เขียนเมื่อ : 11 มี.ค. 55 21:43:19

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com