Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

## -- ลูกจ๋าพ่อขอโทษ -- ปฎิบัติการหักดิบ "สองเต้านี้ที่เธอครอง ขอร้องนอนเองได้ป๊ะ" -- ## ติดต่อทีมงาน

... สวัสดีครับทุกคน ทั้งคนที่เข้ามาอ่านและลงความเห็นไว้ หรือคนที่ผ่านมาแล้วจากไป และฝากสวัสดีถึงคนที่ไม่ได้เข้ามาในกระทู้นี้ทุกคนด้วยครับ ...

... เคยไหมเวลาครูถาม มะพร้าวมีมากที่ไหน ชะอุ๊ยร้องเพลงนี้เดี๋ยวรู้อายุกันหมด ... เคยไหมที่เจ้าตัวเล็กแสนน่ารักของคุณ ๆ ไม่สามารถนอนหลับเองได้ ตื่นมันทั้งคืนยังกะเป็นพนักงานร้านสะดวกซื้อ ตื่นมาก็พุ่งเข้าหาเต้าดูด ๆ พอเป็นพิธีจึงจะหลับได้ ... แบบนี้แถวบ้านผมเรียกว่า "ติดเต้า" ...

... เด็กหญิงมันตาของผม ได้มาอยู่ในอ้อมกอดพ่อแม่เมื่อ 24 มี.ค. 54 แรกเห็นเมื่อออกจากห้องคลอดทุกคนพูดเป็นเสียงเดียวว่า พ่อแอบซื้อเครื่องถ่ายเอกสารไปไว้ในห้องคลอด ... แน่นอนที่สุด สำเนาถูกต้องเป๊ะะะะ ...

... ก่อนจะเล่าประสบการณ์หักดิบการนอนและเลิกติดเต้าของลูก เรามาทำความรู้จักกับสาวน้อยคนนี้ในด้านพฤติกรรมต่าง ๆ กันก่อนนะครับ เผื่ออาจเทียบเคียงกับครอบครัวอื่นที่มีลูกแสนซน และกำลังตัดสินใจว่า ลูกของคุณจะสามารถแก้ไขพฤติกรรมบางอย่างได้หรือไม่ ...

... เด็กหญิงมันตา ... มาค่ะ ...

แก้ไขเมื่อ 12 มี.ค. 55 13:07:34

จากคุณ : thongyord
เขียนเมื่อ : 12 มี.ค. 55 12:08:07

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com