Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

มาอวดท้องโตๆของแม่ๆกันค่ะ ใครมีภาพความทรงจำตอนเจ้าตัวเล็กอยู่ในท้อง เอามาอวดกันค่ะ ติดต่อทีมงาน

วันนี้  ส่งภาพร่วมกิจกรรมของพีเจ้นท์  9 เดือนแห่งความประทับใจระหว่างคุณแม่ตั้งครรภ์  ทำให้คิดถึงตอนตัวเองท้องค่ะ  ท้องโตมากกกกก  มันอัศจรรย์มาก  ว่าตัวเองท้องใหญ่ได้ขนาดนี้ได้ยังไง  มันเป็นความมหัศจรรย์สุดๆ ไปเลยค่ะ เลยอยากเห็นภาพความ  มหัศจรรย์ของแม่ๆชานเรือนด้วยค่ะ  ว่าหนูๆ  ชานเรือนของเรา  ทำความมหัศจรรย์ให้แม่ๆชานเรือนกันขนาดไหนบ้าง

อิอิ  ลงแบบไม่ต้องอายกันเลยค่ะ  ท้องแม่กล้วยใหญ่มากกกกก  เหมือนมีเด็กแฝด 4 อยู่ในท้องเลยค่ะ  แต่ลูกออกมาหนักแค่ 2,490 กรัมเองค่ะ  ที่เหลือไปไหน  อยู่ที่แม่หมดเลยคร๊า  ทุกวันนี้  ก็ยังอยู่เหมือนเดิมเลย  T_T  

ภาพนี้ถ่าย  ตอนอีก 5 วันจะคลอดค่ะ  ป๊าไอซ์จังเค้าถ่ายไว้ให้  เพราะไม่มีรูปถ่ายท้องโตๆด้วยกันเลย  เค้ากลัวลุกออกมา  จะไม่รู้ว่าเค้าเป็นพ่อค่ะ  อิอิท้องโตจริงอะไรจริง  แถมป๊ายังเอาลิปสติกแม่  มาเขียนท้องแม่อีกแหนะ  อยากทำแบบอาร์ตๆสวยๆ  แต่กลายเป็นเละค่ะ อิอิ

จากคุณ : NoNg_IcEJuNg
เขียนเมื่อ : 19 มี.ค. 55 13:36:42

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com