Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ขอที่พักใจค่ะ ,, เหนื่อยกับแฟนคนนี้เหลือเกิน ติดต่อทีมงาน

สวัสดีค่ะ พี่ๆ ชานเรือนทุกคน ได้อ่านเรื่องราวที่พี่ๆ มาระบายมาก็เยอะ

วันนี้ก็มานั่งคิดๆ จะเล่าเรื่องของตัวเองดีมั้ย แต่ดันมาเกิดเรื่องนี้

เลยไม่ต้องคิดและ เล่าเลยแล้วกัน บอกก่อนนะค่ะ เราเป็นคนพูดไม่เก่ง

พิมพ์ไปบางที อาจจะ งงๆ บ้าง อย่าว่ากันนะค่ะ

เริ่มต้นก่อนเลย ตอนนี้เราอายุ 23 ค่ะ ทำงานที่ เกาะๆ หนึ่ง ในประเทศไทย

นี่ล่ะ ด้วยความที่พ่อแม่เรา เลิกกันตอน เราเรียน ม.3 ตอนนั้นใกล้จะจบอยุ่

แล้ว แต่ก็ไม่จบจนได้ เพราะเราถูกส่งไปอยู่หอพัก พ่อก้ไปทำงานที่อื่น

แม่ก็ไปอยู่ที่อื่นเหมือนกัน นานๆ เราจะเจอกันสักครั้ง เค้าก็มีแต่ส่งเงินมาให้

ด้วยความที่เราไม่เคยเจอโลกภายนอกมากนัก เพื่อนชวนไปไหน ก้ไปหมด

อ่ะค่ะ เด็กหอนี่ อิสระ เต็มที่อยู่แล้ว ที่สุดแล้วก็พยามยามจนจบ ม.3

ก็ได้แค่นั้นละค่ะ ตอนนั้นทำยังไง ก็ไม่เรียนต่อแล้วล่ะ เลยมาช่วยที่บ้าน

ทำงาน เล็กๆ น้อยๆ แล้วก็ออก มาอยู่คนเดียว ตั้งแต่นั้นเป้นต้นมา

จากคุณ : bophut
เขียนเมื่อ : 20 มี.ค. 55 18:41:15

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com