Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

เป็นมาหมดแล้ว ทั้งหญิงมั่วเซกส์ ทอม ดี้ เลสเบี้ยน ภาค 2{แตกประเด็นจาก N11898529} ติดต่อทีมงาน

ก็สรุปว่า คนที่พวกเรารออยู่ ก็คือคนที่เราเจอในเซเว่นแหล่ะนะคะ พอเรารู้ว่าเป็นคนเดียวกัน เราดีใจมากกก ออกนอกหน้านอกตาเลย ปลื้มพี่เค้ามาก เรียกเค้าว่าหรั่งแล้วกันนะคะ นอกจากจะหล่อแล้ว พี่หรั่งเฟรนรี่มาก ถือกระเป๋าให้ เทคแคร์ ดูแลทุกคนในทริปอย่างดี ดูเหมือนตอนนี้ พี่เค้าเป้นดวงจันรท์ แล้วพวกเรา 5 คนนี่หมุนรอบเค้าอ่ะค่ะ เค้าเป็นศูนย์รวมของอะไรซักอย่าง บอกไม่ถูกเหมือนกัน พี่หรั่งพูดอะไร ทุกคนก็จะตั้งใจฟังกันหมด รวมทั้งเราด้วย คนแบบนี้มีเสน่ห์ไม่เว่นแม้เพศเดียวกันอะค่ะ ----- ตอนเราอยู่บนเรือ เราคุยกับไปร์ท ไปร์ทบอกเป็นไงล่ะ หล่อจริงอะไรจริงมั๊ย เราตอบได้สั้น ๆคำเดียวว่า "มากกกกก" เราก็บ่น ๆกับไปร์ทนะคะ " หล่อเกินไป เอื้อมไม่ถึงหรอก ไม่มีแฟนให้ถีบเลยอ่ะ"

จากคุณ : กระต่ายเงา
เขียนเมื่อ : 31 มี.ค. 55 00:59:29 A:171.4.198.84 X: TicketID:351379

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com