Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ขอรับบริจาคของเล่นที่ไม่ใช้หรือเสียแล้วค่ะ ติดต่อทีมงาน

ศุนย์เด็กเล็ก อบต.หนองตากยาเขาไม่มีของเล่นค่ะ ครูเคยรับบริจาคมา ทั้งเปื้อนทั้งเก่า  แต่เด็กก็เล่นค่ะ

ของเล่นมีเสียงที่เสียแล้ว ก็รับค่ะ เราพอซ่อมได้ มีลูกมืออีกคน ซ่อมให้ครูเขาฟรีๆ อยู่ค่ะ พังแตกก็เอาค่ะ เพราะอาจทำอะไหล่ได้  ขอบคุณค่ะ

ส่งให้คุณติ๊ก
อบต.หนองตากยา  อ.ท่าม่วง จ.กาญจนบุรี  71110  

ตอนนี้ปิดเทอมนะคะ เด๋วครูเขาเอาไปปรับแต่งอีกทีด้วยค่ะ

วันนี้ซ่อมให้เขา ได้เลือดด้วยค่ะ จากการแงะของเล่น(แต่ไม่เป็นผล เจ็บซะก่อน)  

กองนี้ครูเขาคัดมาแล้วค่ะ  แต่ไม่ได้ดีนะคะ เปื้อนแทบทุกอัน แต่ไม่ได้ถ่ายให้เห็นชัดๆค่ะ

จากคุณ : fornatcha
เขียนเมื่อ : 3 เม.ย. 55 22:36:01

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com